Âu Nghé Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gia tộc Âu Nghé Family

You are not connected. Please login or register

Nào ta cùng chat với Âu Nghé

Xuân Mai
Nam cherry
Cherry Sun
napham_1212
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sun Feb 23, 2014 5:51 pm

napham_1212

Super moderators
Super moderators

Chắc hẳn mọi người ai cũng có những câu hỏi muốn hỏi cho âu, cho nghé. Hoặc những lời tâm sự mún nói với Âu với Nghé. Vậy mọi người cứ post vô đây nhé, Na sẽ thay Âu trả lời hoặc Âu sẽ trực tiếp trả lời mn nhé !!

2Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Wed Feb 26, 2014 6:14 pm

Cherry Sun

Cherry Sun
Member
Member

Âu có biết chị là ai hăm cười tươi Âu có yêu chị hăm :cuoi:

3Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Thu Feb 27, 2014 4:59 pm

napham_1212

Super moderators
Super moderators

Âu đã nhận đc câu hỏi của mn cười tươi em ý sẽ tl sau nhé

4Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sat Mar 01, 2014 11:03 am

Nam cherry

Nam cherry
Member
Member

thu oi sao chi inbox facebook cho e ma sao e hok tl chi zay ?

5Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Mon Mar 24, 2014 12:09 pm

Xuân Mai

Member
Member

Sao mà em viết tin nhắn nhưng sao ko ai trả lời thế nhỉ

6Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Wed Mar 26, 2014 8:44 pm

napham_1212

Super moderators
Super moderators

Xuân Mai đã viết:Sao mà em viết tin nhắn nhưng sao ko ai trả lời thế nhỉ
Âu sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất có thể nhé cười tươi

7Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Wed Mar 26, 2014 8:45 pm

napham_1212

Super moderators
Super moderators

Nam cherry đã viết:thu oi sao chi inbox facebook cho e ma sao e hok tl chi zay ?
dạ do mẹ em bận quá chị ơi ( trích bé Thư )

8Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sat Mar 29, 2014 10:44 pm

bé trang thư

bé trang thư
Sao nhí

em biết chị Cherry Sun chứ

9Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sun Mar 30, 2014 7:52 am

Xuân Mai

Member
Member

Âu có thể nói chuyện điện thoại với chị ko nào? Nếu có thể thì khi nào rảnh rỗi chị sẽ điện cho Thư nhé

10Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sun Mar 30, 2014 1:33 pm

Bông

Bông
Member
Member

Trang Thư nè,trog đời e muốn làm điều gì nhất cười tươi

11Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sun Mar 30, 2014 2:17 pm

Nguyễn Huyền My

Nguyễn Huyền My
Design
Design

Cuối cùng cũng vào được forum rồi . Âu với mẹ Trang còn nhớ chị Huyền My không nào ? Mong gặp 2 mẹ con tại Hà Nội xinh đẹp quá đi

12Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Mon Mar 31, 2014 11:44 am

linhkoolkunkun

Design
Design

k biết bé Âu biết chị không ta???
iu bé nhìu <x

13Nào ta cùng chat với Âu Nghé  Empty Re: Nào ta cùng chat với Âu Nghé Sat May 31, 2014 9:40 am

Nguyễn Huyền My

Nguyễn Huyền My
Design
Design

Bạn này đi diễn,đi quay nhiều buồn Thương quá à

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]